Máy mài 2 đá MB2D-1.5HP220V (1.5HP) 220V
Thông số kỹ thuật:
Máy mài 2 đá Hồng ký MB2D-1.5HP220V (1.5HP) 220V
Công suất:1.5HP
Điện thế: 220V
Đường kính đá mài lớn nhất: 200 mm
Đường kính cốt:20 mm
Cấp tốc độ: 2800 v/p
Trọng lượng: 25 kg
Hãng sản xuất Hồng ký
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 12 tháng
Giá: 4.450.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy Mài hai đá Hồng Ký có những ưu điểm sau:
Kết cấu máy nhỏ gọn thẩm mỹ
Motor chạy ổn định
Trục máy chạy êm
Máy mài bàn 2 đá Hồng ký giá rẻ
Thông số kỹ thuật Máy mài 2 đá Hồng ký MB2D-1.5HP220V (1.5HP) 220V
Công suất:1.5HP
Điện thế: 220V
Đường kính cốt:20 mm
Cấp tốc độ: 2800 v/p
Trọng lượng: 25 kg
Hãng sản xuất Hồng ký
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 12 tháng
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39062963
Hiện đang có 120 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội