Máy đột lỗ 22-60mm dùng pin TCVN BKP60
Model: TCVN-BKP60
Nguồn: 18V / 4.0Ah Li-on
Hành trình: 12mm, Lực: 8 tấn
Khuôn: Ø 22,27,34,43,49,60mm
Inox: 1.6mm/Thép: 3.2mm
Size: 585x500x170 - T/L: 15kg
Thép tấm, hợp làm Tủ Điện
Xuất xứ: Trung quốc
Bảo hành 6 tháng
Giá: 17.900.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy đột lỗ dùng pin TCVN BKP60 là một thiết bị đột lỗ trên kim loại bằng thủy lực, sử dụng pin 18V, có khả năng đột lỗ trên nhiều loại vật liệu như thép và inox. Máy có lực ép 8 tấn, hành trình 12mm và được trang bị sẵn các khuôn có đường kính khác nhau.
Nguồn điện: Sử dụng pin 18V, Li-ion 4Ah, cho phép di chuyển và làm việc ở nhiều địa điểm khác nhau.
Lực ép: 8 tấn, giúp đột lỗ trên các vật liệu kim loại dày.
Hành trình: 12mm.
Khuôn đột: Máy đi kèm các khuôn có các đường kính: 22, 27, 34, 43, 49, 60 mm.