Máy đột lỗ tôn máng dùng pin TCVN-BHP32
ĐỘT THỦY LỰC PIN TCVN-BHP32
- Model: TCVN-BHP32
- Pin: 20v - 4ah
- Khuôn: Ø 16, 20, 22, 25, 28, 32 mm.
- Inox/Thép: 1 / 1.5 mm
- Hành trình: ... mm
- Thép tấm, hợp làm Tủ Điện
- Xuất xứ: Trung quốc
- Tên XHD: Đột Thủy Lực Pin TCVN -BHP32
Giá: 6.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
ĐỘT THỦY LỰC PIN TCVN-BHP32
- Model: TCVN-BHP32
- Pin: 20v - 4ah
- Inox/Thép: 1 / 1.5 mm
- Hành trình: ... mm
- Thép tấm, hợp làm Tủ Điện
- Xuất xứ: Trung quốc
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39073382
Hiện đang có 130 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội