Đột thủy lưc tay TCVN-HP32
Đột thủy lưc tay TCVN-HP32
ĐỘT THỦY LỰC TAY TCVN-HP32
- Model: TCVN-HP32
- Lực: 6 tấn
- Khuôn: Ø 16, 20, 22, 25, 28, 32 mm.
- Inox/Thép: 1 / 1.5 mm
- Hành trình: 70 mm
- Trọng lượng: 3.45kg
- Thép tấm, hợp làm Tủ Điện
- Xuất xứ: Trung quốc
- Tên XHD: Đột Thủy Lực TCVN HP32
Giá: 2.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
ĐỘT THỦY LỰC TAY TCVN-HP32
- Model: TCVN-HP32
- Lực: 6 tấn
- Inox/Thép: 1 / 1.5 mm
- Hành trình: 70 mm
- Trọng lượng: 3.45kg
- Thép tấm, hợp làm Tủ Điện
- Xuất xứ: Trung quốc
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39073366
Hiện đang có 122 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội